• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Dây nhảy quang FC-SC Single Mode FC-SC có sẵn hàng

Liên hệ

Thành viên chưa xác thực  anc_capmang Offline - Hà Nội - 09:10 | 01-10-2018 - 722 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Dây nhảy quang FC-SC Single Mode FC-SC có sẵn hàng  -  Phân phối bởi: AnNamtelecom_network! Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT FC-SC SINGLE MODE

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét FC-SC Single Mode

Dây nhảy quang 3.0 mét FC – SC Single

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội

Email: vattuthietbimang@gmail.com

kdpp: 0916.616.068  –  hotline: 094.118.6696

—————————————————————————–

day-nhay-quang-3-0-met-fc-sc-single-mode (1) day-nhay-quang-3-0-met-fc-sc-single-mode (2)

Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv..Dây nhảy quang single mode được ứng dụng trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số kỹ thuật

Specification Unit FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO E2000
Single-mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Insertion loss dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
Return loss dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
Wavelength nm 1310,1510 1310,1510 1310,1510 1310,1510
Interchangeability dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Vibration dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Operating temperature -40~75 -40~75 -40~75 -40~75
Storage temperature -45~85 -45~85 -45~85 -45~85
Cable diameter mm φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Single-mode FC-SC

Loại: SC – FC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối: SC/FC

Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

Bước song: 1310, 1550 nm

Độ uốn cong: R = 3cm

Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

Lực nghiền nát: 550 N/cm

Kích cỡ, màu sắc sản phẩm

Đường kính dây danh định: 3,0mm

Nhiệt độ hoạt động:  -200C đến 850C

Màu dây: màu vàng

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

WebSite: http://annamtelecom.com/, http://linhkienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Chuyên Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3Dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex, Patchcord SC/SC Duplex OM3

Liên Hệ

Dây nhảy quang OM3 Multimode LC-LC Duplex, Patchcord LC/LC Duplex OM3Dây nhảy quang OM3 Multimode LC-LC Duplex, Patchcord LC/LC Duplex OM3

Liên Hệ

Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộnDây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn

1.500 vnd

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

3.400 vnd

Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)

4.500 vnd

Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FOCáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO

12.500 vnd

Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFPCáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP

16.000 vnd

Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFPCáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP

17.000 vnd

Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trờiCáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

28.500 vnd

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

33.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode

150.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

120.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

150.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC SingleDây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

120.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC SingleDây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

150.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC SingleDây nhảy quang 10 mét LC – SC Single

300.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC SingleDây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

120.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC SingleDây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

150.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC SingleDây nhảy quang 10 mét LC – LC Single

300.000 vnd

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SCDây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

120.000 vnd

Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SCDây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC

150.000 vnd


Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáPhân phối dây nhảy quang 3.0m- 5m LC -SC singlle

Thông tin giáDây nhảy 1. 5m, 3m, 5m, 10m. ... ..

Thông tin giáDây nhảy quang sc-st 10m multimode

Thông tin giáPhân phối dây nhảy quang Single/Multi LC-SC 3m,5m,10

Thông tin giáPhân phối Dây nhảy quang Multi-Mode LC-LC, SC-SC, LC-SC

Thông tin giáPhân phối dây nhảy patch cord 1,5m-2,1m cat5e Commscope

Thông tin giáDây nhảy mạng cat5,cat6 AMP -8 sợi đồng xịn, patch panell

Thông tin giáDây nhảy mạng cat5, cat6 AMP 8 sợi đồng xịn....

Thông tin giáDây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC

Thông tin giáDây đèn nháy led nhiều màu

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  anc_capmang Offline
Mobile: 0941186696
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Dây nhảy Patch cord Cat5e 10 feet
Thành viên chưa xác thực  annamjsc363 Online - Hà Nội
Đăng lúc 16:28 | 23-10-2018
3 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Màn Hình LCD nhiều mẫu mã giá rẻ
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:18 | 23-10-2018
5 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng TE-KRONE HD665
Thành viên chưa xác thực  annamjsc363 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:47 | 23-10-2018
5 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy in mã vạch TSC – TE200
Thành viên chưa xác thực  thanhhuong1703 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:50 | 23-10-2018

Liên hệ

5 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng Cat6 AMP RJ45 mã 1375055-1
Thành viên chưa xác thực  annamtelecom363 Online - Hà Nội
Đăng lúc 16:05 | 22-10-2018
34 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sản xuất cặp đựng laptop tại Hà Nội
Liên hệ mở Website liên kết  Website:capdahoangngan Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:21 | 22-10-2018

Liên hệ

41 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm bấm mạng Cat6 AMP mã 790163 – 5 có sẵn hàng
Thành viên chưa xác thực  annam_domang Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:49 | 18-10-2018
235 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

210 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

214 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng Commscope Cat6 UTP mã 1427254-6 có sẵn hàng
Thành viên chưa xác thực  anc_capmang Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:06 | 18-10-2018
212 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
212 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Thanh quản lý cáp 24 port
Thành viên chưa xác thực  lylyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:49 | 17-10-2018
220 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Bộ WallPlate 1 cổng âm sàn HDMI
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:34 | 17-10-2018
217 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Bộ WallPlate 2 cổng âm sàn HDMI – VGA
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:31 | 17-10-2018
220 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Bộ wallplate 3 cổng âm sàn HDMI-LAN-LAN
Thành viên chưa xác thực  luongannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:26 | 17-10-2018
223 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
222 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Faceplate Mặt nạ outlet 1 cổng Commscope
Thành viên chưa xác thực  annamtelecom363 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:20 | 17-10-2018
216 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Mặt 1 Port Wallplate AMP Face Plate
Thành viên chưa xác thực  annamjsc363 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:16 | 17-10-2018
209 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng Cat6 AMP/ Commscope
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:10 | 17-10-2018
204 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng Cat5e Commsocpe AMP RJ45 mã 1375191-1
Thành viên chưa xác thực  annamtelecomjsc Offline - Hà Nội
Đăng lúc 12:12 | 17-10-2018
230 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả