• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Cáp quang single-mode được phân phối bởi Annam

Thành viên chưa xác thực  capquang Offline - Hà Nội - 15:03 | 25-08-2018 - 1995 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Cáp quang single-mode được phân phối bởi Annam  -  annamtelecom.com

http://annamtelecom.com/

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
Add: 363 NGUYỄN KHANG – CẦU GIẤY – HÀ NỘI
Tell: 024. 37759402 –  0984.395.964


Email: minhthuannamtelecom@gmail.com
Cung cấp/phân phối  vật tư thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
Giao hàng toàn quốc
Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline: 0984.395.964

 ------------------------------------------------

 

CÁP QUANG SINGLE-MODE 2FO (CORE OR SỢI)

  • Giá 3.400 VNĐ

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

 Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội

Email: minhthuannamtelecom@gmail.com

 

 

 

hotline: 024. 37759402 - 0984.395.964

 

—————————————————————————–

cap-quang-single-mode-2fo-core-or-soi-ftth 2 cap-quang-single-mode-2fo-core-or-soi-ftth

Mô tả sản phẩm

Cáp sợi quang loại treo FTTH có cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITUT G.652.D, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN 68 – 160: 1996.

Đặc tính kỹ thuật của cáp sợi quang loại treo FTTH được mô tả như sau:

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

CẤU TRÚC CỦA CÁP

  • Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.
  • Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
  • Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  • Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
  • Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm.
  • Được dùng như loại cáp treo FTTH.
  • - Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
    – Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu
    – Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất. – Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
    – Cáp được thiết kế với hai lớp vỏ bọc ngoài bằng nhựa HDPE, cứng, phẳng, chịu được những tác động cơ học của môi trường trong quá trình lắp đặt, lưu kho, thích hợp cho chôn trực tiếp, đồng thời cũng thích hợp lắp đặt trong ống dẫn ngăn ngừa được các loài gặm nhắm.
    – Ứng dụng lắp đặt mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
    – Cáp được thiết kế không kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, ngăn nước tốt.
    Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn
    1 Số sợi quang 2 – 144 sợi quang
    2 Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt 20 lần đường kính ngoài của cáp
    3 Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt 10 lần đường kính ngoài của cáp
    4 Sức bền kéo khi lắp đặt ≥ 2700 N
    5 Sức bền kéo sau khi lắp đặt ≥ 2000 N
    6 Sức bền nén ≥ 4000N/100mm
    7 Nhiệt độ khi lắp đặt - 10 0C đến 50 0C
    8 Nhiệt độ khi làm việc - 20 0C đến 70 0C
    9 Nhiệt độ lưu trữ - 20 0C đến 75 0C
    10 Tuổi thọ cáp quang 20 năm
    11 Tuổi thọ sợi quang 30 năm

 



CÔNG TY CÔNG NGHỆ SỐ ANNAM

 

ĐC: 363 NGUYỄN KHANG - CẦU GIẤY - HÀ NỘI

 

Hotline : 0984.395.964


 


SẢN PHẨM LIÊN QUAN

 

no_thumbDây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn

1.500 vnd

Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)

4.500 vnd

Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FOCáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO

12.500 vnd

Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFPCáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP

16.000 vnd

Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFPCáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP

17.000 vnd

Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trờiCáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

28.500 vnd

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

33.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode

150.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

120.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

150.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét FC-SC Single ModeDây nhảy quang 3.0 mét FC-SC Single Mode

120.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC SingleDây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

120.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC SingleDây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

150.000 vnd


 

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáDao tuốt sợi quang CFS2, chuyên thi công cáp quang

Thông tin giácung cấp bật lửa gas, cung cấp bật lửa quảng cáo

Thông tin giáCông ty sản xuất cặp laptop tại Quảng Ninh

Thông tin giáSản xuất cặp laptop kèm in ấn tại Quảng Ninh

Thông tin giáPatch cord Cat5e, Dây nhảy quang,THANH QUẢN LÝ CÁP

Thông tin giáDao tuốt sợi quang CFS2, chuyên thi công cáp quang

Thông tin giáCáp quang singlemode 12fo

Thông tin giáBa lô mẫu giáo. Hàng cao cấp Quảng Châu

Thông tin giákhuyến mại đặc biệt khi lắp mạng internet ADSL và cáp QUANG

Thông tin giáChuyên bán lẻ áo nỉ cao cấp phát quang

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  capquang Offline
Mobile: 0984395964
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Máy đo công suất quang Noyafa NF-906A Chính Hãng
Thành viên chưa xác thực  hitech89 Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 09:51 | 15-11-2018
46 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
107 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng TE-KRONE Cat5e ngoài trời
Thành viên chưa xác thực  annamjsc363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 11:29 | 12-11-2018
132 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng TE-KRONE Cat5e CCA Outdoor
Thành viên chưa xác thực  annamtelecom363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 16:23 | 10-11-2018
238 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng TE-KRONE Cat5e ngoài trời
Thành viên chưa xác thực  annamtelecom363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 12:12 | 10-11-2018
251 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
345 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng chạy ngoài trời Cat5E TE-Krone Copper
Thành viên chưa xác thực  anc_capmang Offline - Hà Nội
Đăng lúc 15:49 | 09-11-2018
372 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng TE-KRONE Cat5E Copper ngoài trời
Thành viên chưa xác thực  phamduy06 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 15:20 | 09-11-2018
340 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng TE-KRONE Cat5E Copper ngoài trời
Thành viên chưa xác thực  annamjsc363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 11:11 | 09-11-2018
357 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

295 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng Cat5e UTP CommScope mã mã 6-219590-2
Thành viên chưa xác thực  anc_capmang Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:15 | 07-11-2018
408 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng Cat6 UTP Commscope mã 1427254-6
Thành viên chưa xác thực  domang_annam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 09:52 | 07-11-2018
392 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Mực in thẻ nhựa Zebra ZXP 3 (800033-840)
Thành viên chưa xác thực  nguyenlelan Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 10:08 | 06-11-2018

Liên hệ

316 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Ổ cứng SSD Apacer AS350 120Gb
Thành viên chưa xác thực  maytinhchuongpc Offline - Hà Nội
Đăng lúc 18:40 | 05-11-2018

Giá: 580.000VNĐ

407 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
ADAM-5000L/TCP, ADAM-5051S, ADAM-5056S – bkaii
Thành viên chưa xác thực  toanbkaii168 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 12:51 | 03-11-2018
574 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
686 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
684 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
660 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy Patch Cord Cat6 1.5m (5 feet) mã 1859247-5
Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:34 | 30-10-2018
662 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Lenovo ThinkPad x1 Carbon Gen 5th 2017
Thành viên chưa xác thực  laptopnking2us Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:26 | 29-10-2018

Giá: 30.500.000VNĐ

522 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả