• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

Liên hệ

Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội - 11:29 | 23-01-2018 - 872 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC  -  Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Địa chỉ: Số 02/185 Phố Chùa Láng_Đống Đa_Hà Nội

Chuyên phân phối cáp mạng, hàng chính hãng, đảm bảo chất lượng

Để được giá tốt nhất, liên hệ SĐT(Zalo).Mis.Ly: 0164 5208 511

Web: http://tuyenphuong.com/

Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

máy test cáp quang

— BPM-100 power meter is a good performance in today’s field of optical communications measuring instruments.
— Portable design, the exterior with rubber shock sets in harsh outdoor environments can be well protected instruments.
— The dynamic range of up to 78dB, resolution 0.01dB, linearity better than 0.02 dB, and with high-precision measurement performance.
— It can measure small changes in the fiber and connector loss, can be an optical attenuator, a light source calibration.
— BPM-100 with BPM-101 are considering using a specially designed optical filter, in order to ensure that the measurement range of +8 and +26 respectively.
PM — not only in the main section of the standard communication wavelength 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm testing and calibration, and is still widely used in optical fiber amplifiers 1490nm, 1625 nm wavelength testing and calibration.

– Đồng hồ đo công suất BPM-100 là một hiệu suất tốt trong lĩnh vực thiết bị đo lường truyền thông quang học hiện nay.
— Thiết kế di động, ngoại thất với bộ sốc cao su trong môi trường khắc nghiệt ngoài trời có thể được bảo vệ tốt các thiết bị.
— Phạm vi động lên đến 78dB, độ phân giải 0.01dB, tuyến tính tốt hơn 0.02 dB, và với hiệu suất đo độ chính xác cao.
— Nó có thể đo lường những thay đổi nhỏ trong sợi và mất kết nối, có thể là một bộ suy hao quang học, hiệu chuẩn nguồn sáng.
— BPM-100 với BPM-101 đang xem xét sử dụng bộ lọc quang học được thiết kế đặc biệt, để đảm bảo phạm vi đo là +8 và +26.
PM — không chỉ trong phần chính của bước sóng truyền thông chuẩn 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm và hiệu chuẩn, và vẫn còn được sử dụng rộng rãi trong các bộ khuếch đại sợi quang 1490nm, 1625 nm bước sóng thử nghiệm và hiệu chuẩn.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Showroom : Số 02, Ngõ 185 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
Điện Thoại : 0164 5208 511

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáMáy Test mạng PK65H Chính Hãng TE-NETLINK

Thông tin giáMáy test cáp mạng Nf308, SC8108, Dò dây mạng 868TS

Thông tin giáMáy Test mạng NF-388, Đo được số mét cáp

Thông tin giáBán MÁY TEST CÁP MẠNG NF-308 Đo số Mét-Dò tín hiệu

Thông tin giáMáy test cáp quang LS 650, bút soi quang, bộ dụng cụ quang,

Thông tin giáPhân phối sỉ lẻ Máy Test mạng NF868 giá rẻ toàn quốc

Thông tin giáMáy Test Cáp Màn Hình LCD hiển thị SC8108

Thông tin giáMáy Test Mạng NF-308 kiểm tra lỗi dây mạng,

Thông tin giáMáy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

Thông tin giáMáy test cáp mạng PK 65H

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline
Địa chỉ: 150 Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 01645208511
Mobile: 01645208511
Yahoo:  tranthuyly_tuyenphuong@yahoo.com
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
11 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Thay bản lề Laptop lấy liền
Thành viên chưa xác thực  tranbinh23286 Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 13:13 | 08-02-2018
429 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Bảo dưỡng máy tính văn phòng siêu tốc
Thành viên chưa xác thực  tranbinh23286 Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:15 | 01-02-2018
610 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

680 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng AMP mã-1375191-1 cat5, Chân đồng 100%
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:14 | 31-01-2018

Liên hệ

707 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng AMP Cat 5E Mã 0715 cáp đồng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 11:15 | 31-01-2018

Liên hệ

636 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dịch vụ Bảo Trì Máy Tính chất lượng cao
Thành viên chưa xác thực  tranbinh23286 Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 23:12 | 30-01-2018
563 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

659 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng AMP Cat 5E Mã 0715 cáp đồng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 11:49 | 30-01-2018

Liên hệ

646 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng AMP- Cat 6E, chính hãng Chân đồng 100%
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 09:01 | 30-01-2018

Liên hệ

666 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

728 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

689 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu chụp mạng Crystal C6
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Đà Nẵng
Đăng lúc 09:17 | 27-01-2018

Liên hệ

422 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Hạt mạng cat6 AMP 3 mảnh 6-2111989-3
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:20 | 26-01-2018

Liên hệ

773 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phiến điện thoại 10 đôi TE KRONE – germany
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:52 | 26-01-2018

Liên hệ

810 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng NF-468 đa năng RJ45-RJ11, hãng Noyafa
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 09:23 | 26-01-2018

Liên hệ

762 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu chụp mạng Crystal C6
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 15:36 | 25-01-2018

Liên hệ

779 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

773 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối Hạt mạng Sắt chống nhiễu AMP Cat6 mã 5-569530-3
Thành viên chưa xác thực  anc_capmang Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 12:04 | 25-01-2018
734 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng VINACAP Cat6e UTP Hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 11:47 | 25-01-2018

Liên hệ

812 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả
  • Thông tin giá
Quảng cáo
Quảng cáo