• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

Liên hệ

Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội - 11:29 | 23-01-2018 - 5244 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC  -  Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Địa chỉ: Số 02/185 Phố Chùa Láng_Đống Đa_Hà Nội

Chuyên phân phối cáp mạng, hàng chính hãng, đảm bảo chất lượng

Để được giá tốt nhất, liên hệ SĐT(Zalo).Mis.Ly: 0164 5208 511

Web: http://tuyenphuong.com/

Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

máy test cáp quang

— BPM-100 power meter is a good performance in today’s field of optical communications measuring instruments.
— Portable design, the exterior with rubber shock sets in harsh outdoor environments can be well protected instruments.
— The dynamic range of up to 78dB, resolution 0.01dB, linearity better than 0.02 dB, and with high-precision measurement performance.
— It can measure small changes in the fiber and connector loss, can be an optical attenuator, a light source calibration.
— BPM-100 with BPM-101 are considering using a specially designed optical filter, in order to ensure that the measurement range of +8 and +26 respectively.
PM — not only in the main section of the standard communication wavelength 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm testing and calibration, and is still widely used in optical fiber amplifiers 1490nm, 1625 nm wavelength testing and calibration.

– Đồng hồ đo công suất BPM-100 là một hiệu suất tốt trong lĩnh vực thiết bị đo lường truyền thông quang học hiện nay.
— Thiết kế di động, ngoại thất với bộ sốc cao su trong môi trường khắc nghiệt ngoài trời có thể được bảo vệ tốt các thiết bị.
— Phạm vi động lên đến 78dB, độ phân giải 0.01dB, tuyến tính tốt hơn 0.02 dB, và với hiệu suất đo độ chính xác cao.
— Nó có thể đo lường những thay đổi nhỏ trong sợi và mất kết nối, có thể là một bộ suy hao quang học, hiệu chuẩn nguồn sáng.
— BPM-100 với BPM-101 đang xem xét sử dụng bộ lọc quang học được thiết kế đặc biệt, để đảm bảo phạm vi đo là +8 và +26.
PM — không chỉ trong phần chính của bước sóng truyền thông chuẩn 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm và hiệu chuẩn, và vẫn còn được sử dụng rộng rãi trong các bộ khuếch đại sợi quang 1490nm, 1625 nm bước sóng thử nghiệm và hiệu chuẩn.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Showroom : Số 02, Ngõ 185 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
Điện Thoại : 0164 5208 511

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáPhân phối máy test dò dây mạng i-POOK PK65A có sẵn hàng

Thông tin giáMáy Test mạng NF868 hàng chính hãng sẵn hàng

Thông tin giámáy test mạng sunkit NF 308

Thông tin giáMáy test mạng dò dây 868......

Thông tin giáMáy Test mạng NF308 Đo số mét cáp dò tín hiệu trong tường

Thông tin giáPhân Phối Máy test NF308,SC8108, Modul jack AMP, Cáp Mạng,

Thông tin giáMáy test cáp mạng Nf308, SC8108, Dò dây mạng 868TS

Thông tin giáPhân phối máy test, dò cáp mạng SM-868, I-POOK PK65A có sẵn

Thông tin giáMáy tets mạng NF 388,Máy test NF 308,Máy test SC 8108

Thông tin giáMáy test cáp mạng 8108 màn hình LCD, đo được M đứt

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline
Địa chỉ: 150 Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 01645208511
Mobile: 01645208511
Yahoo:  tranthuyly_tuyenphuong@yahoo.com
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
BO MẠCH CHỦ ASUS H81M - D giá rẻ toàn quốc
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:15 | 19-07-2018
41 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Bộ máy bàn G2030 - Màn Hình 22 inch led
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:58 | 18-07-2018
50 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cung Cấp Linh Kiện Máy Tính Chính Hãng Toàn Quốc
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 11:53 | 18-07-2018
68 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface tại Hà Nội
Thành viên chưa xác thực  linhnguyen09 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:20 | 18-07-2018
93 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface tại Hà Nội
Thành viên chưa xác thực  linhnguyen09 Online - Hà Nội
Đăng lúc 16:20 | 17-07-2018
76 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Màn hình AOC LED I2276VW bền đẹp giá rẻ
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:29 | 17-07-2018
67 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Vi tính Hoàn Phát - Thanh lý phòng net
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 12:03 | 16-07-2018
111 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Chuyên Cung Cấp Linh Kiện Máy Tính Chính Hãng
Thành viên chưa xác thực  vitinhhoangphat01 Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 10:34 | 14-07-2018

Liên hệ

246 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Main Aus H81M-F plus giá rẻ
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:58 | 13-07-2018
251 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Bộ Máy PC Siêu Trâu - Siêu Bền - SIêu Ngon - Giá Siêu rẻ
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:11 | 12-07-2018
299 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Balo quà tặng FPTshop
Liên hệ mở Website liên kết  Website:balotuixach Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:16 | 12-07-2018

Liên hệ

335 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface pro 4
Thành viên chưa xác thực  thanhphuong2018 Online - Hà Nội
Đăng lúc 22:13 | 11-07-2018
294 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
262 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface
Thành viên chưa xác thực  thanhphuong2018 Online - Hà Nội
Đăng lúc 07:06 | 11-07-2018
312 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Vga Biostar N730 giá rẻ nhất HCM
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:07 | 10-07-2018
261 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Vga giga, asus N210 giá rẻ nhất HCM
Thành viên chưa xác thực  vitinhhoangphat01 Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:21 | 09-07-2018

Giá: 80.000VNĐ

307 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Vga Asus N210 giá rẻ hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:16 | 09-07-2018
287 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface uy tín
Thành viên chưa xác thực  phuong1990 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 12:39 | 09-07-2018
302 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
360 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sản xuất balo quà tặng Trình dược viên DHG PHARMA
Liên hệ mở Website liên kết  Website:camelbagnet Offline - Đà Nẵng
Đăng lúc 09:51 | 06-07-2018 - Phản hồi mới 10:18 | 09-07-2018

Liên hệ

396 xem / 1 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả