• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

Liên hệ

Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội - 11:29 | 23-01-2018 - 7177 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC  -  Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Địa chỉ: Số 02/185 Phố Chùa Láng_Đống Đa_Hà Nội

Chuyên phân phối cáp mạng, hàng chính hãng, đảm bảo chất lượng

Để được giá tốt nhất, liên hệ SĐT(Zalo).Mis.Ly: 0164 5208 511

Web: http://tuyenphuong.com/

Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC

máy test cáp quang

— BPM-100 power meter is a good performance in today’s field of optical communications measuring instruments.
— Portable design, the exterior with rubber shock sets in harsh outdoor environments can be well protected instruments.
— The dynamic range of up to 78dB, resolution 0.01dB, linearity better than 0.02 dB, and with high-precision measurement performance.
— It can measure small changes in the fiber and connector loss, can be an optical attenuator, a light source calibration.
— BPM-100 with BPM-101 are considering using a specially designed optical filter, in order to ensure that the measurement range of +8 and +26 respectively.
PM — not only in the main section of the standard communication wavelength 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm testing and calibration, and is still widely used in optical fiber amplifiers 1490nm, 1625 nm wavelength testing and calibration.

– Đồng hồ đo công suất BPM-100 là một hiệu suất tốt trong lĩnh vực thiết bị đo lường truyền thông quang học hiện nay.
— Thiết kế di động, ngoại thất với bộ sốc cao su trong môi trường khắc nghiệt ngoài trời có thể được bảo vệ tốt các thiết bị.
— Phạm vi động lên đến 78dB, độ phân giải 0.01dB, tuyến tính tốt hơn 0.02 dB, và với hiệu suất đo độ chính xác cao.
— Nó có thể đo lường những thay đổi nhỏ trong sợi và mất kết nối, có thể là một bộ suy hao quang học, hiệu chuẩn nguồn sáng.
— BPM-100 với BPM-101 đang xem xét sử dụng bộ lọc quang học được thiết kế đặc biệt, để đảm bảo phạm vi đo là +8 và +26.
PM — không chỉ trong phần chính của bước sóng truyền thông chuẩn 850nm, 1300nm, 1310nm, 1550nm và hiệu chuẩn, và vẫn còn được sử dụng rộng rãi trong các bộ khuếch đại sợi quang 1490nm, 1625 nm bước sóng thử nghiệm và hiệu chuẩn.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Showroom : Số 02, Ngõ 185 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
Điện Thoại : 0164 5208 511

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáMáy test dây cáp đa năng 5 in 1 test mạng rj45 , điện thoại

Thông tin giáMáy Test mạng NF308 Đo số mét cáp dò tín hiệu trong tường

Thông tin giáMÁY TEST CÁP MẠNG 8108. đo thông ,đo được chiều dài đoạn dây

Thông tin giáMáy test mạng NF-468B đa năng hãng Noyafa

Thông tin giáMáy Test mạng NF868 pp trực tiếp số lượng lớn giá rẻ

Thông tin giáMáy Test mạng NF-388 đo,test,dò cáp mạng, cáp thoại, camera

Thông tin giáMáy Test mạng SC-8108, Đo được số mét cáp

Thông tin giáMáy dò test dây mạng NF-806R

Thông tin giáMáy Test mạng PK65H ipook giá rẻ nhất thị trường , pk65

Thông tin giámáy test mạng sunkit NF 308

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline
Địa chỉ: 150 Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 01645208511
Mobile: 01645208511
Yahoo:  tranthuyly_tuyenphuong@yahoo.com
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Màn hình vi tính led BENQ GL 2460 0
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:01 | 24-09-2018
7 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Top 9 tính năng hàng đầu của MacBook Pro 2018
Thành viên chưa xác thực  moon8687 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:03 | 24-09-2018
21 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test cáp đa năng NF-3468 test 4 in 1
Thành viên chưa xác thực  lylyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:58 | 24-09-2018
22 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng NF-8601W sẵn hàng
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:56 | 24-09-2018
23 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Test cáp và Dò mạng SM-868
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:53 | 24-09-2018
22 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mang đa năng Mastech MS6813
Thành viên chưa xác thực  annamtelecomjsc Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:51 | 24-09-2018
23 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy dò test dây mạng NF-806R
Thành viên chưa xác thực  annamluong Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:34 | 24-09-2018
21 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng TL-521 số lượng lớn
Thành viên chưa xác thực  annamtelecom363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:31 | 24-09-2018
24 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Test cáp và Dò mạng NF-806B
Thành viên chưa xác thực  annamjsc363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:28 | 24-09-2018
21 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test cáp HDMI NF-622
Thành viên chưa xác thực  luongannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 10:27 | 24-09-2018
19 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
MGate MB3180:1 port RS232/485/422 to TCP/IP modbus gateway
Thành viên chưa xác thực  toanbkaii168 Online - Hà Nội
Đăng lúc 17:44 | 22-09-2018
42 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Firefox 62 cho Mac làm trình duyệt Mojave-Ready
Thành viên chưa xác thực  moon8687 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:53 | 22-09-2018
45 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng TE-KRONE Cat6 2810R
Thành viên chưa xác thực  luongannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 11:52 | 22-09-2018
43 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng TE-KRONE Cat6 2810R
Thành viên chưa xác thực  annamjsc363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 11:49 | 22-09-2018
40 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
45 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phan phối máy test mạng I-pool pk 56A
Thành viên chưa xác thực  thutrangannam Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:41 | 22-09-2018
44 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng TE-KRONE HD666
Thành viên chưa xác thực  annamtelecom363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:39 | 21-09-2018
58 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm nhấn nhân mạng TL-5088R
Thành viên chưa xác thực  annamjsc363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:37 | 21-09-2018
55 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng TE-KRONE 2182 sẵn hàng số lượng lớn
Thành viên chưa xác thực  luongannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 15:57 | 21-09-2018
64 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng Sunkit 8468B sẵn hàng số lượng lớn
Thành viên chưa xác thực  annamjsc363 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 15:23 | 21-09-2018
65 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả