• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Phân phối dây nhảy quang Single/Multi Mode LC-SC, SC-SC,..

Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline - TP.Hồ Chí Minh - 16:59 | 03-01-2018 - 458 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Phân phối dây nhảy quang Single/Multi Mode LC-SC, SC-SC,..  -  Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC ĐC: 363 Nguyễn Khang – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single  được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 363 Nguyễn Khang – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (3)day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (2)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

Kiểu sợi quang: 10 mét Single-Mode 9/125µm
Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: SM: 1300~1600nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core: SM: 9 microns
Bề dầy Cladding: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode

- Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
– Dây nhảy quang Single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được Phân Phối bởi: CTY CP Giải Pháp Mạng & Truyền Thông ANC (ANNAMCOMPUTER)

WebSite: http://phukienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

 

CÁP QUANG

Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộnDây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn

1.000 vnd

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

3.400 vnd

Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)

4.500 vnd

Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FOCáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO

12.500 vnd

Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFPCáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP

16.000 vnd

Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFPCáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP

17.000 vnd

Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trờiCáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

28.500 vnd

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

33.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode

150.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

120.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

150.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC SingleDây nhảy quang 10 mét LC – SC Single

300.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC SingleDây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

200.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC SingleDây nhảy quang 10 mét LC – LC Single

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC SingleDây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

200.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC SingleDây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

120.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC SingleDây nhảy quang 10 mét SC – SC Single

200.000 vnd

Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SCDây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC

150.000 vnd

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SCDây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

120.000 vnd

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáNhà phân phối camera hàng đầu

Thông tin giáPhân phối dây nhảy quang Single/Multi LC-SC 3m,5m,10

Thông tin giáPhân phối mỹ phẩm dưỡng da thái lan nhập khẩu

Thông tin giáPhân phối thẻ diệt virut toan quốc-->Lh: 0983.987.866

Thông tin giáphân phối căn hộ times city – chọn căn, giá gốc

Thông tin giáPhân phối laptop Nhật, Mỹ, 900k, 1,2tr…3,2triệu… BH 6 tháng

Thông tin giáTìm đại lý phân phối thiết bị bảo hộ lao động Honeywell

Thông tin giáPhân Phối Tấm Thạch Cao Tại Quy Nhơn

Thông tin giáChuyên phân phối các loại máy đóng sách SUPU

Thông tin giáPhân phối sỉ và lẻ Miếng dán giữ nhiệt Kairo Nhật Bản

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline
Mobile: 0941186696
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Nhân mạng AMP Cat6 TE Connectivity 8-1933748-6
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:19 | 22-01-2018
2 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm bấm mạng Cat5 AMP HD45 Mã 2-231652-1 chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:54 | 22-01-2018

Liên hệ

3 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13" Touch Mid 2017 MPXX2 Silver
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:49 | 22-01-2018

Giá: 32.500.000VNĐ

7 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook 12" Early 2015 MF855 Silver
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:45 | 22-01-2018

Giá: 17.500.000VNĐ

7 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng AMP mã-1375191-1 cat5, Chân đồng 100%
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:05 | 20-01-2018

Liên hệ

60 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối nhân mạng Commscope AMP Cat6 màu xanh mã 1375055-6
Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 10:14 | 19-01-2018
96 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Air 13" Mid 2011 MD226
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 10:07 | 19-01-2018

Hết hàng

66 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Air 13" Mid 2012 MD232 Option
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:53 | 19-01-2018

Giá: 13.500.000VNĐ

54 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13" Mid 2014 MGX82 Option
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:25 | 19-01-2018

Giá: 19.900.000VNĐ

62 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13" Rentina Early 2015 MF841
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:18 | 19-01-2018

Giá: 25.500.000VNĐ

60 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu chụp hạt mạng C5-C6, Xanh, đỏ, vàng, trắng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 15:27 | 18-01-2018

Liên hệ

122 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  dungcumang162 Online - Hà Nội
Đăng lúc 15:12 | 18-01-2018
125 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy 2m CAT5, patch cord cat5 của AMP
Thành viên chưa xác thực  newlink Online - Hà Nội
Đăng lúc 17:42 | 17-01-2018
151 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
164 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Modul Jack Cat6 RJ11,RJ45,Bộ wall plate,nhân mạng...
Thành viên chưa xác thực  dungcumang162 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:15 | 17-01-2018
165 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
200 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng Cat6A FTP mã 1859218-2 AMP chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 16:27 | 15-01-2018

Liên hệ

206 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sản xuất túi du lịch kéo
Liên hệ mở Website liên kết  Website:sanxuatbalotuixachnet Offline - Hà Nội
Đăng lúc 15:27 | 15-01-2018

Liên hệ

256 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dịch vụ sửa chữa máy tính, máy in tại nhà
Thành viên chưa xác thực  congtyhicom Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:27 | 12-01-2018
263 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy Test mạng PK65H Chính Hãng TE-NETLINK
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:39 | 12-01-2018

Liên hệ

275 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả