• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Phân phối dây nhảy quang Single/Multi Mode LC-SC, SC-SC,..

Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline - TP.Hồ Chí Minh - 16:59 | 03-01-2018 - 6399 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Phân phối dây nhảy quang Single/Multi Mode LC-SC, SC-SC,..  -  Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER ĐC: 363 Nguyễn Khang – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555 - 094.118.6696

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single  được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER

ĐC: 363 Nguyễn Khang – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555 - 094.118.6696

day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (3)day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (2)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

Kiểu sợi quang: 10 mét Single-Mode 9/125µm
Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: SM: 1300~1600nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core: SM: 9 microns
Bề dầy Cladding: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode

- Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
– Dây nhảy quang Single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được Phân Phối bởi: ANNAMCOMPUTER

WebSite: http://phukienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

 

CÁP QUANG

Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộnDây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn

1.000 vnd

Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

3.400 vnd

Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)

4.500 vnd

Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FOCáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO

12.500 vnd

Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFPCáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP

16.000 vnd

Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFPCáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP

17.000 vnd

Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trờiCáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

28.500 vnd

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

33.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode

150.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

120.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-modeDây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

150.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

250.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-modeDây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

200.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC SingleDây nhảy quang 10 mét LC – SC Single

300.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC SingleDây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

200.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC SingleDây nhảy quang 10 mét LC – LC Single

300.000 vnd

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC SingleDây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

200.000 vnd

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC SingleDây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

120.000 vnd

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC SingleDây nhảy quang 10 mét SC – SC Single

200.000 vnd

Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SCDây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC

150.000 vnd

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SCDây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

120.000 vnd

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáNhà phân phối máy photocopy giá rẻ nhất HCM

Thông tin giáPhân phối sỉ và lẻ gối hơi chữ U giá 30k

Thông tin giáphân phối dây c13, c14 dây nguồn 1 đầu đực 1 đầu cái

Thông tin giánhà phân phối Sơn Nippon tại hà nội

Thông tin giáPhân phối độc quyền máy lạnh âm trần TOSHIBA inverter

Thông tin giáNhà phân phối máy nổ bỏng ngô giá rẻ

Thông tin giáphân phối và bán thiết bị siêu thị giá rẻ

Thông tin giáphân phối bia tươi các loại

Thông tin giáPhân phối thang máy giá tốt

Thông tin giáĐại lý phân phối Cáp điều khiển

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline
Mobile: 0941186696
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector Fc-Upc
Thành viên chưa xác thực  capquang Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:17 | 17-08-2018
1 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối kìm bấm mạng cat6 cat7 Shipuco rj11-12-45
Thành viên chưa xác thực  annamcom Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:05 | 17-08-2018
1 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
1 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
PC cấu hình chơi game mượt giá rẻ ,Đa dạng cấu hình
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:59 | 16-08-2018
6 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu nối quang nhanh Fast Connector SC-UPC
Thành viên chưa xác thực  annamtelec Offline - Hà Nội
Đăng lúc 15:05 | 16-08-2018
12 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
16 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối Adapter quang SC-SC UPC loại đôi, đơn
Thành viên chưa xác thực  capquang Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:17 | 16-08-2018
17 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
17 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối kìm mạng TE-Krone cat6 2810R
Thành viên chưa xác thực  annamcom Offline - Hà Nội
Đăng lúc 13:40 | 16-08-2018
19 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối máy test mạng đa năng NYS0411 rj45-11-usb
Thành viên chưa xác thực  thutrangannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 13:35 | 16-08-2018
18 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
34 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
32 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu nối nhanh cáp quang Fast connector Fc - Apc
Thành viên chưa xác thực  capquang Offline - Hà Nội
Đăng lúc 13:52 | 15-08-2018
33 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
48 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Mua máy tính giá rẻ – Gigabyte H81 + G3240 cấu hình cao
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 14:17 | 14-08-2018
42 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Tin Học Hoàng Phát chuyên cung cấp sỉ lẻ lcd
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:05 | 13-08-2018
65 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
101 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối dây nhảy quang 3.0m- 5m LC -SC singlle
Thành viên chưa xác thực  capquang Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:19 | 13-08-2018
102 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối dây nhảy quang3.0m- 5.0m LC -SC
Thành viên chưa xác thực  annamtelec Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:14 | 13-08-2018
104 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối bộ dụng cụ làm mạng TR - netlink K-508
Thành viên chưa xác thực  annamcom Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:08 | 13-08-2018
103 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả