• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex

Liên hệ

Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội - 11:38 | 04-10-2017 - 2845 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex  -  Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Địa chỉ: 150 Phố Chùa Láng_Đống Đa_Hà Nội

Chuyên phân phối cáp mạng, hàng chính hãng, đảm bảo chất lượng

Để được giá tốt nhất, liên hệ SĐT(Zalo): 0164 5208 511

Web: http://tuyenphuong.com/

 

Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex

  • Giá thị trường: 300.000 đ
Số lượng

Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single Mode Duplex

Kiểu sợi quang: 10 mét Single-Mode 9/125µm
Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: SM: 1300~1600nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core: SM: 9 microns
Bề dầy Cladding: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Showroom : 150 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
Điện Thoại : 0164 5208 511

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáDây nhảy cat6 patchcord cat6 1.5m ( 5 feet) amp mã 1859247-5

Thông tin giáDây nhảy Quang, patchcord quang các loại FC, SC, ST, LC

Thông tin giáDây nhảy mạng cat5,cat6 AMP -8 sợi đồng xịn, patch panell

Thông tin giáDây nhảy patchcord cat5e mã 1859239-0 loại 3m 10feet

Thông tin giáDây nhảy 1. 5m, 3m, 5m, 10m. ... ..

Thông tin giáDây nhảy mạng Cat6 amp Loại 5 feet, 7 feet,10 feet

Thông tin giáDây nhảy quang sc-st 10m multimode

Thông tin giáPhân phối dây nhảy quang Single/Multi LC-SC 3m,5m,10

Thông tin giáDây nhảy Patch cord cat6 1.5m(5 feet) AMP/commscope

Thông tin giáPhân phối dây nhảy quang Single/Multi Mode LC-SC, SC-SC,..

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online
Địa chỉ: 150 Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 01645208511
Mobile: 01645208511
Yahoo:  tranthuyly_tuyenphuong@yahoo.com
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Tool nhấn mạng 5 Pair Dùng cho Patch Panel Void
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:23 | 24-01-2018

Liên hệ

4 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng AMP – HD666 chuyên dùng bấm cat6
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:02 | 24-01-2018
4 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:29 | 23-01-2018

Liên hệ

35 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook 12" Early 2015 MF855 Gray
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 11:08 | 23-01-2018

Giá: 16.900.000VNĐ

12 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Hộp mạng Cat6 RJ45 – chính hãng AMP
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:06 | 23-01-2018
38 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng AMP Cat6 TE Connectivity 8-1933748-6
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:19 | 22-01-2018
48 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm bấm mạng Cat5 AMP HD45 Mã 2-231652-1 chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:54 | 22-01-2018

Liên hệ

52 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13" Touch Mid 2017 MPXX2 Silver
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:49 | 22-01-2018

Giá: 32.500.000VNĐ

21 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook 12" Early 2015 MF855 Silver
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:45 | 22-01-2018

Giá: 17.500.000VNĐ

20 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng AMP mã-1375191-1 cat5, Chân đồng 100%
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:05 | 20-01-2018

Liên hệ

99 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối nhân mạng Commscope AMP Cat6 màu xanh mã 1375055-6
Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 10:14 | 19-01-2018
123 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Air 13" Mid 2011 MD226
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 10:07 | 19-01-2018

Hết hàng

91 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Air 13" Mid 2012 MD232 Option
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:53 | 19-01-2018

Giá: 13.500.000VNĐ

81 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13" Mid 2014 MGX82 Option
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:25 | 19-01-2018

Giá: 19.900.000VNĐ

86 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13" Rentina Early 2015 MF841
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:18 | 19-01-2018

Giá: 25.500.000VNĐ

85 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu chụp hạt mạng C5-C6, Xanh, đỏ, vàng, trắng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 15:27 | 18-01-2018

Liên hệ

155 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  dungcumang162 Online - Hà Nội
Đăng lúc 15:12 | 18-01-2018
158 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy 2m CAT5, patch cord cat5 của AMP
Thành viên chưa xác thực  newlink Online - Hà Nội
Đăng lúc 17:42 | 17-01-2018
184 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
201 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Modul Jack Cat6 RJ11,RJ45,Bộ wall plate,nhân mạng...
Thành viên chưa xác thực  dungcumang162 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:15 | 17-01-2018
199 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả