• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex

Liên hệ

Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội - 11:38 | 04-10-2017 - 1294 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex  -  Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Địa chỉ: 150 Phố Chùa Láng_Đống Đa_Hà Nội

Chuyên phân phối cáp mạng, hàng chính hãng, đảm bảo chất lượng

Để được giá tốt nhất, liên hệ SĐT(Zalo): 0164 5208 511

Web: http://tuyenphuong.com/

 

Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex

  • Giá thị trường: 300.000 đ
Số lượng

Mô tả sản phẩm

Dây nhảy quang Single Mode 10M LC – SC Duplex

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single Mode Duplex

Kiểu sợi quang: 10 mét Single-Mode 9/125µm
Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: SM: 1300~1600nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core: SM: 9 microns
Bề dầy Cladding: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Showroom : 150 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
Điện Thoại : 0164 5208 511

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáDây nhảy mạng Cat6 amp Loại 5 feet, 7 feet,10 feet

Thông tin giáDây đèn nháy led nhiều màu

Thông tin giádây nhảy,Patch cord lan AMP cat5, cat6 1,5m ,2m , 3m , 5m

Thông tin giáDây đèn nháy led

Thông tin giáDây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC

Thông tin giáDây nhảy mạng cat5, cat6 AMP, đầu mạng RJ45

Thông tin giáDây nhảy patchcord cat6 AMP 3m mã 1-1859247-0

Thông tin giáDây nhảy patch cord AMP/Commscope chuyên dự án giá rẻ

Thông tin giáPatch cord commscope Cat5e,Dây nhay commscope Cat6

Thông tin giáDây nhảy amp cat6, nhân mạng RJ11, RJ45......

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online
Địa chỉ: 150 Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 01645208511
Mobile: 01645208511
Yahoo:  tranthuyly_tuyenphuong@yahoo.com
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục

Liên hệ

68 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Tủ mạng tủ rack 32u
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:47 | 17-11-2017

Liên hệ

63 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Patch Panel AMP 48Port Cat5 mã 1479155-2 chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:44 | 17-11-2017

Liên hệ

71 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Rệp cáp điện thoại RJ11 – Hãng 3M – 100 Hạt
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 15:05 | 16-11-2017
97 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu chụp mạng Crystal C6
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:35 | 16-11-2017

Liên hệ

101 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phần mềm quản lí bán hàng Dương Đông Phú Quốc
Thành viên chưa xác thực  thanhbinhmimosa Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 08:43 | 16-11-2017

Giá: 2.550.000VNĐ

88 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Tool Nhấn mạng Sunkit Hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 15:33 | 15-11-2017

Liên hệ

99 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phiến điện thoại Krone 10 đôi loại tốt
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 12:02 | 15-11-2017

Liên hệ

117 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Patch Panel 48 Port Cat6 AMP mã 1375015-2 chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:14 | 15-11-2017

Liên hệ

129 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng sk-201,máy test mạng sk-201 nf308
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:43 | 14-11-2017

Liên hệ

156 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
HP EliteBook 9470m
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 10:39 | 14-11-2017

Giá: 6.500.000VNĐ

60 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Giá: 2.550.000VNĐ

147 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

202 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy Test mạng PK65H Chính Hãng TE-NETLINK
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 08:48 | 13-11-2017
212 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đánh dấu dây mạng Cat5 , Loại đánh số Cat 5
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 17:08 | 11-11-2017

Liên hệ

245 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Patch Panel AMP 48Port Cat5 mã 1479155-2 chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:31 | 11-11-2017

Liên hệ

269 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phần mềm quản lí dùng cho cà phê – trà sữa TPHCM
Thành viên chưa xác thực  thanhbinhmimosa Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 09:06 | 11-11-2017

Giá: 2.550.000VNĐ

223 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Router Wifi Linksys WRT300N 3 Anten 300Mbps Có Repeater
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:58 | 10-11-2017

Liên hệ

258 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
USB to 485/422, hãng Z-Tek, Hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:51 | 10-11-2017

Liên hệ

262 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu chụp mạng AMP C5/C6
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 16:46 | 09-11-2017

Liên hệ

293 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả
  • Thông tin giá
Quảng cáo
Quảng cáo