• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Dây nhảy quang Multi Mode LC -LC 3.0Met Duplex

Liên hệ

Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline - Hà Nội - 16:48 | 03-10-2017 - 3754 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Dây nhảy quang Multi Mode LC -LC 3.0Met Duplex  -  Dây nhảy quang Multi Mode LC -LC 3.0Met Duplex

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Địa chỉ: 150 Phố Chùa Láng_Đống Đa_Hà Nội

Chuyên phân phối cáp mạng, hàng chính hãng, đảm bảo chất lượng

Để được giá tốt nhất, liên hệ SĐT(Zalo).Miss.ly: 0164 5208 511

Web: http://tuyenphuong.com

Dây nhảy quang Multi Mode LC -LC 3.0Met Duplex

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Multi-mode ( đôi mốt ) vỏ mầu vàng cam

Chiều dài 3.0m, hoặc theo đơn đặt hàng

Sợi đôi- Duplex

Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang LC/UPC tới LC/UPC, Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi 3mm, là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP. Việc dùng dây nhảy làm cho việc kết nối trở lên thuận tiện, dễ dàng hơn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang LC/LC

  • Chuẩn giao tiếp: LC/UPC tới LC/UPC
  • Loại sợi quang: Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi quang: 3mm
  • Suy hao chèn: < 0.2 dB
  • Suy hao phản hồi: > 55 dB.
  • Sản phẩm có chất lượng tốt.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Showroom : 150 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
Điện Thoại : 0164 5208 511

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáDây nhảy cat6 patchcord cat6 1.5m ( 5 feet) amp mã 1859247-5

Thông tin giáDây nhảy mạng,dây nhảy patch cord lan commscope

Thông tin giáPhân phối dây nhảy quang Single/Multi LC-SC 3m,5m,10

Thông tin giáPatch cord Cat5e, Dây nhảy quang,THANH QUẢN LÝ CÁP

Thông tin giáPhân phối Dây nhảy quang Multi-Mode LC-LC, SC-SC, LC-SC

Thông tin giáDây nhảy mạng lan Cat6 1,5m AMP/COMMSCOPE

Thông tin giáDây nhảy amp cat6, nhân mạng RJ11, RJ45

Thông tin giáDây nhảy amp cat6, nhân mạng RJ11, RJ45......

Thông tin giáDây nhảy quang sc-st 10m multimode

Thông tin giáPhân phối dây nhảy Patch Cord Cat5/Cat6 CommScope AMP

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Offline
Địa chỉ: 150 Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 01645208511
Mobile: 01645208511
Yahoo:  tranthuyly_tuyenphuong@yahoo.com
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
BO MẠCH CHỦ ASUS H81M - D giá rẻ toàn quốc
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:15 | 19-07-2018
41 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Bộ máy bàn G2030 - Màn Hình 22 inch led
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:58 | 18-07-2018
51 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cung Cấp Linh Kiện Máy Tính Chính Hãng Toàn Quốc
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 11:53 | 18-07-2018
68 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface tại Hà Nội
Thành viên chưa xác thực  linhnguyen09 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:20 | 18-07-2018
94 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface tại Hà Nội
Thành viên chưa xác thực  linhnguyen09 Online - Hà Nội
Đăng lúc 16:20 | 17-07-2018
77 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Màn hình AOC LED I2276VW bền đẹp giá rẻ
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:29 | 17-07-2018
68 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Vi tính Hoàn Phát - Thanh lý phòng net
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 12:03 | 16-07-2018
111 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Chuyên Cung Cấp Linh Kiện Máy Tính Chính Hãng
Thành viên chưa xác thực  vitinhhoangphat01 Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 10:34 | 14-07-2018

Liên hệ

247 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Main Aus H81M-F plus giá rẻ
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:58 | 13-07-2018
252 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Bộ Máy PC Siêu Trâu - Siêu Bền - SIêu Ngon - Giá Siêu rẻ
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:11 | 12-07-2018
299 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Balo quà tặng FPTshop
Liên hệ mở Website liên kết  Website:balotuixach Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:16 | 12-07-2018

Liên hệ

335 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface pro 4
Thành viên chưa xác thực  thanhphuong2018 Online - Hà Nội
Đăng lúc 22:13 | 11-07-2018
294 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
262 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface
Thành viên chưa xác thực  thanhphuong2018 Online - Hà Nội
Đăng lúc 07:06 | 11-07-2018
312 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Vga Biostar N730 giá rẻ nhất HCM
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:07 | 10-07-2018
261 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Vga giga, asus N210 giá rẻ nhất HCM
Thành viên chưa xác thực  vitinhhoangphat01 Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:21 | 09-07-2018

Giá: 80.000VNĐ

308 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Vga Asus N210 giá rẻ hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tinhochoangphat Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:16 | 09-07-2018
290 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa chữa surface uy tín
Thành viên chưa xác thực  phuong1990 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 12:39 | 09-07-2018
305 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
360 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sản xuất balo quà tặng Trình dược viên DHG PHARMA
Liên hệ mở Website liên kết  Website:camelbagnet Offline - Đà Nẵng
Đăng lúc 09:51 | 06-07-2018 - Phản hồi mới 10:18 | 09-07-2018

Liên hệ

397 xem / 1 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả