• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Dây nhảy quang Multi Mode LC -LC 3.0Met Duplex

Liên hệ

Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội - 16:48 | 03-10-2017 - 549 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Dây nhảy quang Multi Mode LC -LC 3.0Met Duplex  -  Dây nhảy quang Multi Mode LC -LC 3.0Met Duplex

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Địa chỉ: 150 Phố Chùa Láng_Đống Đa_Hà Nội

Chuyên phân phối cáp mạng, hàng chính hãng, đảm bảo chất lượng

Để được giá tốt nhất, liên hệ SĐT(Zalo).Miss.ly: 0164 5208 511

Web: http://tuyenphuong.com

Dây nhảy quang Multi Mode LC -LC 3.0Met Duplex

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Multi-mode ( đôi mốt ) vỏ mầu vàng cam

Chiều dài 3.0m, hoặc theo đơn đặt hàng

Sợi đôi- Duplex

Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang LC/UPC tới LC/UPC, Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi 3mm, là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP. Việc dùng dây nhảy làm cho việc kết nối trở lên thuận tiện, dễ dàng hơn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang LC/LC

  • Chuẩn giao tiếp: LC/UPC tới LC/UPC
  • Loại sợi quang: Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi quang: 3mm
  • Suy hao chèn: < 0.2 dB
  • Suy hao phản hồi: > 55 dB.
  • Sản phẩm có chất lượng tốt.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

Showroom : 150 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
Điện Thoại : 0164 5208 511

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáDây nhảy mạng cat5,cat6.8 sợi đồng xịn,giá rẻ

Thông tin giáDây nhảy quang sc-st 10m multimode

Thông tin giáPatch cord lan,Patch cord Cat6,Dây nhảy mạng Cat6 amp.

Thông tin giáDây nhảy patchcord cat6 loại 10m 33f mã 3-1859247-3 amp

Thông tin giáDây nhảy amp cat6, nhân mạng RJ11, RJ45

Thông tin giáDây nhảy 1. 5m, 3m, 5m, 10m. ... ..

Thông tin giáDây nhảy mạng Cat6 amp Loại 5 feet, 7 feet,10 feet

Thông tin giáDây đèn nháy led nhiều màu

Thông tin giáDây nhảy quang single 3m sc-sc

Thông tin giáDây nhảy mạng cat5,cat6 AMP -8 sợi đồng xịn, patch panell

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online
Địa chỉ: 150 Chùa Láng, Đống Đa, Hà Nội
Điện thoại: 01645208511
Mobile: 01645208511
Yahoo:  tranthuyly_tuyenphuong@yahoo.com
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Patch Cord cat6 AMP 10M mã 3-1859247-3 AMP
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:27 | 20-10-2017

Liên hệ

5 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dell Inspiron 14-7437 (Có Đèn)
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 10:24 | 20-10-2017

Giá: 300.000VNĐ

14 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng NF-468 đa năng RJ45-RJ11, hãng Noyafa
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 17:25 | 19-10-2017

Liên hệ

27 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Sửa máy tính tại nhà Uy tín - lấy ngay
Thành viên chưa xác thực  dongocdung Offline - Hà Nội
Đăng lúc 13:29 | 19-10-2017
31 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng Cat5e FTP mã 0-0219413-2 hãng AMP
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:18 | 18-10-2017

Liên hệ

72 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy tesp cáp & Dò mạng 806R, Hãng NOYAFA
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:13 | 18-10-2017

Liên hệ

83 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng commscope cat5 mã 6-219590-2 utp AMP
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:32 | 17-10-2017
108 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy patchcord cat6 AMP 3m mã 1-1859247-0
Thành viên chưa xác thực  luongannam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:29 | 17-10-2017
93 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
CÁP MẠNG 25 ĐÔI AMP Mã 1499418-1
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 15:57 | 17-10-2017

Liên hệ

118 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Patch Panel 24Port Cat5e AMP mã 1479154-2 chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 12:03 | 17-10-2017

Liên hệ

120 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-3100A/B ,...
Thành viên chưa xác thực  phamduy06 Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 11:52 | 17-10-2017
95 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Tool nhấn mạng Krone Made in EU
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:41 | 16-10-2017

Liên hệ

136 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Patch Panel ADC Krone Cat 6E 24-port mã 6653-1-679-24
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:36 | 16-10-2017

Liên hệ

160 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy Test mạng NF-388, Đo được số mét cáp
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 17:11 | 12-10-2017

Liên hệ

233 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp VGA UNITEK 1.8 M
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:43 | 12-10-2017

Liên hệ

232 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đánh dấu dây mạng Cat5 , Loại đánh số Cat 5
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:13 | 12-10-2017

Liên hệ

231 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối thiết bị mạng switch HP
Thành viên chưa xác thực  manhhai101292 Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 09:39 | 12-10-2017

Liên hệ

208 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm

Liên hệ

236 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng lan Cat6,Cáp mạng lan Vinacap,Cáp mạng 5e
Thành viên chưa xác thực  hitech89 Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:29 | 11-10-2017
268 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phần mềm PoS tính tiền Cafe, sân bóng đá,..
Thành viên chưa xác thực  mimosapos Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:42 | 11-10-2017

Giá: 2.500.000VNĐ

226 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả
  • Thông tin giá
Quảng cáo
Quảng cáo