• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Phân phối dây nhảy quang Single LC-LC, multi mode SC-ST

Thành viên chưa xác thực  hainam12 Offline - Đà Nẵng - 09:55 | 09-09-2017 - 6120 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Phân phối dây nhảy quang Single LC-LC, multi mode SC-ST  -  Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER (ANC)

Website: http://phukienmang.vn/ 

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN

ĐT: 04. 37759402092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung cấp và phân phối các thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DÂY NHẢY QUANG SC-ST 5.0 MÉT MULTI-MODE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode, được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-sc-st-5-0-met-multi-mode

Thông tin sản phẩm- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nốiquang SC ( SC/PC, SC/UPC, SC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC)- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang,tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuậnthiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; FiberOptic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment;Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…Đặc điểm1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam2. Chiều dài  5.0 m3. Sợi đôi – Duplex4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-3266. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – LC SINGLE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-5-0-met-lc-lc-single

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single
Màu vỏ: Vàng | Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Đầu kết nối: LC/LC
Đầu nối LC/PC loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um đơn mode hoặc đa mode
Loại: LC/PC — LC/PC 9/125
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns,
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single  sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối liên kết trong ODF quang và tủ phối quang; các thiết bị truyền dẫn quang với nhau; đặc biệt sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp.

 

DÂY NHẢY QUANG SINGLE 3.0 MÉT SC – SC

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (1)day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (3)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đơn – SimplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Loại dây nhảy quang SC: Single mode, simplex

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (4)

 

  1. Loại dây nhảy  SC: Single mdoe, Duplex

Giới thiệu chung:

Dây nhảy quang tiêu chuẩn đẩu SC có các loại sau: SC/APC; SC/PC với các tiêu chuẩn G.657A1 và G.652D đảm bảo các tín hiệu đường truyền ổn định cho người sử dụng. 

Tiêu chuẩn dây nhảy: Single mode, Simplex hoặc Single modeDuplex.Với chiều dài dây tùy thuộc vào yêu cầu của người đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m,……, sẽ làm phong phú và đa dạng chủng loại dây nhảy đầu SC. Với chất liệu LZSH hoặc PVC do người đặt hàng lựa chọn. Với chất liệu tốt và màu vàng tương thích sẽ đem lại cảm nhận về công nghệ của dây nhảy. Đường kính dây nhảy cũng được thay đổi theo yêu cầu đặt hàng: 2.0mm, 3.0mm sẽ đảm bảo được đường kính tương ứng với yêu cầu.

Tiêu chuẩn kỹ thuật:

- Thiết kế đầu gốm APC:

Kiểu Chủng loại đầu dây nhảy
SC SC/APC – SC/APC
SC/APC – SC/PC
SC/PC- SC/PC

- Thiết kế đầu gốm SC:

  • - Đầu SC/APC, SC/PC, SC/UPC
  • - Suy hao: <= 0.25dB,
  • - Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1
  • - Bước sóng đo: 1310~1550nm
  • - Đường kính uốn cong lớn, suy hao thấp
  • - Màu đầu connector: màu xanh nhạt, màu xanh đậm.
  • - Màu dây nhảy: Màu vàng
  • - Chiều dài dây: 1m, 2m, 3m, 4m,…..
  • - Lực căng: 50~90N,
  • - Chất liệu LZSH hoặc PVC
  • - Đường kính vỏ: 2.0mm, 3.0mm
  • - Đường kính sợi quang: 9/125
  • - Nhiệt độ làm việc: -40~+85oC
  • - Nhiệt độ bảo quản: -40~120

Tiêu chuẩn chung:

  • - Telecommunication Network
  • - CATV
  • - WAN & LAN
  • - FTTH

      –          Return Loss (dB): >=50(PC); >=55 (UPC): >=65(APC)

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc

 

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáPhân phối dây đeo thẻ sự kiện giá cả hợp lý, in lụa cao cấp

Thông tin giáPhân Phối Camera IP FlexWatch

Thông tin giáMáy lạnh Nagakawa - đại lý phân phối giá tốt nhất

Thông tin giáMáy chiếu giá rẻ giá tốt chuyên phân phối máy chiếu giá rẻ

Thông tin giáBộ đàm kenwood chính hãng| Phân phối bộ đàm kenwood,

Thông tin giáPhân phối sỉ Balo laptop,cặp laptop

Thông tin giáNhà phân phối máy cưa xích Stihl MS170 chính hãng

Thông tin giáĐại lý phân phối máy làm đất đa năng Trâu Vàng toàn quốc

Thông tin giáNhà phân phối máy trộn bê tông lật nghiêng 200lit giá rẻ

Thông tin giáĐịa chỉ chuyên phân phối máy cày, phụ kiện trâu vàng giá rẻ

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  hainam12 Offline
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục

Giá: 950.000VNĐ1.000.000VNĐ

250 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test cáp dò mạng 806B hãng Noyafa sẵn hàng tại ANC
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 09:10 | 16-05-2018

Giá: 1.300.000VNĐ

252 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy dò test dây mạng 806R Hãng NOYAFA
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 09:06 | 16-05-2018

Giá: 850.000VNĐ880.000VNĐ

248 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng đa năng NF3468 test 4 in 1
Thành viên chưa xác thực  luongannam Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:01 | 16-05-2018

Giá: 650.000VNĐ700.000VNĐ

242 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
MáyTest mạng NF300 màn LCD Test Cáp Đo thông mạch BNC
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 08:58 | 16-05-2018
237 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test dò mạng 806b Hãng Noyafa sắn kho ANC
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:27 | 15-05-2018
247 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
244 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test cáp HDMI NF622 chính hãng sắn hàng tại ANC
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:19 | 15-05-2018
249 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy dò dây test mạng NF801R chính hãng pp tại ANC
Thành viên chưa xác thực  lylyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:06 | 15-05-2018

Giá: 800.000VNĐ880.000VNĐ

250 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
281 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối Cáp HDMI Chính hãng UGREEN các loại, có sẵn hàng
Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 09:15 | 11-05-2018
282 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối cáp HDMI,VGA chính hãng loại 1.5m,3m,5m,10m,.
Thành viên chưa xác thực  anc_capmang Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 09:01 | 11-05-2018
278 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
MPXQ2 Gray New Nguyên Seal
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 12:12 | 10-05-2018

Giá: 28.500.000VNĐ

156 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13in MPXW2 Like New Full Box
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 10:32 | 10-05-2018

Giá: 38.000.000VNĐ

147 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
461 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng SC8108 đo được số mét cáp
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:30 | 09-05-2018
457 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Mát test mạng đa năng TL-521
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:18 | 09-05-2018
456 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
451 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng NF-468B
Thành viên chưa xác thực  luongannam Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:03 | 09-05-2018
460 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
391 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả