• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Phân phối dây nhảy quang Single LC-LC, multi mode SC-ST

Thành viên chưa xác thực  hainam12 Offline - Đà Nẵng - 09:55 | 09-09-2017 - 3109 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Phân phối dây nhảy quang Single LC-LC, multi mode SC-ST  -  Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER (ANC)

Website: http://phukienmang.vn/ 

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN

ĐT: 04. 37759402092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung cấp và phân phối các thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DÂY NHẢY QUANG SC-ST 5.0 MÉT MULTI-MODE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode, được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-sc-st-5-0-met-multi-mode

Thông tin sản phẩm- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nốiquang SC ( SC/PC, SC/UPC, SC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC)- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang,tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuậnthiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; FiberOptic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment;Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…Đặc điểm1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam2. Chiều dài  5.0 m3. Sợi đôi – Duplex4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-3266. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – LC SINGLE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-5-0-met-lc-lc-single

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single
Màu vỏ: Vàng | Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Đầu kết nối: LC/LC
Đầu nối LC/PC loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um đơn mode hoặc đa mode
Loại: LC/PC — LC/PC 9/125
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns,
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single  sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối liên kết trong ODF quang và tủ phối quang; các thiết bị truyền dẫn quang với nhau; đặc biệt sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp.

 

DÂY NHẢY QUANG SINGLE 3.0 MÉT SC – SC

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (1)day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (3)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đơn – SimplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Loại dây nhảy quang SC: Single mode, simplex

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (4)

 

  1. Loại dây nhảy  SC: Single mdoe, Duplex

Giới thiệu chung:

Dây nhảy quang tiêu chuẩn đẩu SC có các loại sau: SC/APC; SC/PC với các tiêu chuẩn G.657A1 và G.652D đảm bảo các tín hiệu đường truyền ổn định cho người sử dụng. 

Tiêu chuẩn dây nhảy: Single mode, Simplex hoặc Single modeDuplex.Với chiều dài dây tùy thuộc vào yêu cầu của người đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m,……, sẽ làm phong phú và đa dạng chủng loại dây nhảy đầu SC. Với chất liệu LZSH hoặc PVC do người đặt hàng lựa chọn. Với chất liệu tốt và màu vàng tương thích sẽ đem lại cảm nhận về công nghệ của dây nhảy. Đường kính dây nhảy cũng được thay đổi theo yêu cầu đặt hàng: 2.0mm, 3.0mm sẽ đảm bảo được đường kính tương ứng với yêu cầu.

Tiêu chuẩn kỹ thuật:

- Thiết kế đầu gốm APC:

Kiểu Chủng loại đầu dây nhảy
SC SC/APC – SC/APC
SC/APC – SC/PC
SC/PC- SC/PC

- Thiết kế đầu gốm SC:

  • - Đầu SC/APC, SC/PC, SC/UPC
  • - Suy hao: <= 0.25dB,
  • - Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1
  • - Bước sóng đo: 1310~1550nm
  • - Đường kính uốn cong lớn, suy hao thấp
  • - Màu đầu connector: màu xanh nhạt, màu xanh đậm.
  • - Màu dây nhảy: Màu vàng
  • - Chiều dài dây: 1m, 2m, 3m, 4m,…..
  • - Lực căng: 50~90N,
  • - Chất liệu LZSH hoặc PVC
  • - Đường kính vỏ: 2.0mm, 3.0mm
  • - Đường kính sợi quang: 9/125
  • - Nhiệt độ làm việc: -40~+85oC
  • - Nhiệt độ bảo quản: -40~120

Tiêu chuẩn chung:

  • - Telecommunication Network
  • - CATV
  • - WAN & LAN
  • - FTTH

      –          Return Loss (dB): >=50(PC); >=55 (UPC): >=65(APC)

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc

 

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáchuyên phân phối cá bò giáp liên hệ 0906953835

Thông tin giáCharma Vietnam tìm đại lý phân phối Tinh dầu chăm sóc da

Thông tin giáPhân phối máy phát điện Honda giá ưu đãi

Thông tin giáPhân phối chung cư mỹ đình,chung cư cầu giấy giá từ 1,4 tỷ

Thông tin giáSơn KAVIC tìm nhà phân phối cấp 1

Thông tin giátìm đại lý phân phối sản phẩm dép đi trong nhà

Thông tin giáĐại lý phân phối máy lọc nước nano Geyser TK5 chính hãng

Thông tin giáĐại lý phân phối balo, cặp học sinh sinh viên giá rẻ

Thông tin giáPhân Phối Camera HD - SDI Webgate

Thông tin giáMáy uốn sắt GW50 giá rẻ 3 pha, phân phối máy xây dựng

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  hainam12 Offline
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Tool nhấn mạng 5 Pair Dùng cho Patch Panel Void
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:23 | 24-01-2018

Liên hệ

3 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng AMP – HD666 chuyên dùng bấm cat6
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:02 | 24-01-2018
2 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test cáp quang BPM-100, Test FC ST SC
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:29 | 23-01-2018

Liên hệ

35 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook 12" Early 2015 MF855 Gray
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 11:08 | 23-01-2018

Giá: 16.900.000VNĐ

11 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Hộp mạng Cat6 RJ45 – chính hãng AMP
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:06 | 23-01-2018
38 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng AMP Cat6 TE Connectivity 8-1933748-6
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:19 | 22-01-2018
48 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm bấm mạng Cat5 AMP HD45 Mã 2-231652-1 chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:54 | 22-01-2018

Liên hệ

51 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13" Touch Mid 2017 MPXX2 Silver
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:49 | 22-01-2018

Giá: 32.500.000VNĐ

21 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook 12" Early 2015 MF855 Silver
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:45 | 22-01-2018

Giá: 17.500.000VNĐ

20 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Nhân mạng AMP mã-1375191-1 cat5, Chân đồng 100%
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:05 | 20-01-2018

Liên hệ

98 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối nhân mạng Commscope AMP Cat6 màu xanh mã 1375055-6
Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 10:14 | 19-01-2018
123 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Air 13" Mid 2011 MD226
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 10:07 | 19-01-2018

Hết hàng

91 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Air 13" Mid 2012 MD232 Option
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:53 | 19-01-2018

Giá: 13.500.000VNĐ

81 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13" Mid 2014 MGX82 Option
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:25 | 19-01-2018

Giá: 19.900.000VNĐ

86 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13" Rentina Early 2015 MF841
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 09:18 | 19-01-2018

Giá: 25.500.000VNĐ

85 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu chụp hạt mạng C5-C6, Xanh, đỏ, vàng, trắng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 15:27 | 18-01-2018

Liên hệ

154 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp điện thoại VINACAP, AMP, Sino hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  dungcumang162 Online - Hà Nội
Đăng lúc 15:12 | 18-01-2018
156 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy 2m CAT5, patch cord cat5 của AMP
Thành viên chưa xác thực  newlink Online - Hà Nội
Đăng lúc 17:42 | 17-01-2018
182 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
201 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Modul Jack Cat6 RJ11,RJ45,Bộ wall plate,nhân mạng...
Thành viên chưa xác thực  dungcumang162 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:15 | 17-01-2018
196 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả