• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Phân phối dây nhảy quang Single LC-LC, multi mode SC-ST

Thành viên chưa xác thực  hainam12 Offline - Đà Nẵng - 09:55 | 09-09-2017 - 320 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Phân phối dây nhảy quang Single LC-LC, multi mode SC-ST  -  Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER (ANC)

Website: http://phukienmang.vn/ 

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN

ĐT: 04. 37759402092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung cấp và phân phối các thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DÂY NHẢY QUANG SC-ST 5.0 MÉT MULTI-MODE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode, được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-sc-st-5-0-met-multi-mode

Thông tin sản phẩm- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nốiquang SC ( SC/PC, SC/UPC, SC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC)- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang,tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuậnthiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; FiberOptic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment;Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…Đặc điểm1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam2. Chiều dài  5.0 m3. Sợi đôi – Duplex4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-3266. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – LC SINGLE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-5-0-met-lc-lc-single

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single
Màu vỏ: Vàng | Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Đầu kết nối: LC/LC
Đầu nối LC/PC loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um đơn mode hoặc đa mode
Loại: LC/PC — LC/PC 9/125
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns,
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single  sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối liên kết trong ODF quang và tủ phối quang; các thiết bị truyền dẫn quang với nhau; đặc biệt sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp.

 

DÂY NHẢY QUANG SINGLE 3.0 MÉT SC – SC

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (1)day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (3)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, hoặc theo đơn đặt hàngSợi đơn – SimplexKhối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and playTuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Loại dây nhảy quang SC: Single mode, simplex

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc (4)

 

  1. Loại dây nhảy  SC: Single mdoe, Duplex

Giới thiệu chung:

Dây nhảy quang tiêu chuẩn đẩu SC có các loại sau: SC/APC; SC/PC với các tiêu chuẩn G.657A1 và G.652D đảm bảo các tín hiệu đường truyền ổn định cho người sử dụng. 

Tiêu chuẩn dây nhảy: Single mode, Simplex hoặc Single modeDuplex.Với chiều dài dây tùy thuộc vào yêu cầu của người đặt hàng 1m, 2m, 3m, 4m,……, sẽ làm phong phú và đa dạng chủng loại dây nhảy đầu SC. Với chất liệu LZSH hoặc PVC do người đặt hàng lựa chọn. Với chất liệu tốt và màu vàng tương thích sẽ đem lại cảm nhận về công nghệ của dây nhảy. Đường kính dây nhảy cũng được thay đổi theo yêu cầu đặt hàng: 2.0mm, 3.0mm sẽ đảm bảo được đường kính tương ứng với yêu cầu.

Tiêu chuẩn kỹ thuật:

- Thiết kế đầu gốm APC:

Kiểu Chủng loại đầu dây nhảy
SC SC/APC – SC/APC
SC/APC – SC/PC
SC/PC- SC/PC

- Thiết kế đầu gốm SC:

  • - Đầu SC/APC, SC/PC, SC/UPC
  • - Suy hao: <= 0.25dB,
  • - Tiêu chuẩn G.652D, G.657A1
  • - Bước sóng đo: 1310~1550nm
  • - Đường kính uốn cong lớn, suy hao thấp
  • - Màu đầu connector: màu xanh nhạt, màu xanh đậm.
  • - Màu dây nhảy: Màu vàng
  • - Chiều dài dây: 1m, 2m, 3m, 4m,…..
  • - Lực căng: 50~90N,
  • - Chất liệu LZSH hoặc PVC
  • - Đường kính vỏ: 2.0mm, 3.0mm
  • - Đường kính sợi quang: 9/125
  • - Nhiệt độ làm việc: -40~+85oC
  • - Nhiệt độ bảo quản: -40~120

Tiêu chuẩn chung:

  • - Telecommunication Network
  • - CATV
  • - WAN & LAN
  • - FTTH

      –          Return Loss (dB): >=50(PC); >=55 (UPC): >=65(APC)

day-nhay-quang-single-3-0-met-sc-sc

 

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáĐại lý phân phối balo, cặp học sinh sinh viên giá rẻ

Thông tin giáPhân phối trực tiếp CT6 Chung Cư Xala đúng giá gốc 17.5tr/m2

Thông tin giáNhà phân phối máy in mã vạch hàng đầu HCM,

Thông tin giáSẢN XUẤT CẶP DA CÁN BỘ, PHÂN PHỐI TRÊN TOÀN QUỐC

Thông tin giáNhà phân phối thiết bị Delta chính hãng…

Thông tin giáPhân phối máy lạnh Panasonic 1hp ,1.5hp,2hp inverter

Thông tin giáTủ mạng,Tủ rack phân phối bởi phukienmang.com.vn

Thông tin giáhợp tác phân phối văn phòng phẩm máy văn phòng

Thông tin giáPhân phối tủ mạng, tủ rack, hộp cáp thoại, có sẵn hàng

Thông tin giáĐịa chỉ uy tín phân phối máy hút ẩm gia đinh

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  hainam12 Offline
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Hạt mạng AMP mã 6-2111989-3
Thành viên chưa xác thực  luongannam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:20 | 22-09-2017
48 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu chụp mạng AMP mã plug 272354-X
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:17 | 22-09-2017
46 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Đầu chụp mạng AMP mã 272354-X
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:13 | 22-09-2017

Giá: 45.000VNĐ

52 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Hạt mạng rj45 cat6 3mảnh mã 5-1479185-3
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:06 | 22-09-2017

Giá: 1.450.000VNĐ1.500.000VNĐ

40 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Hạt mạng cat5e AMP mã 5-554720-3 chính hãng
Thành viên chưa xác thực  lylyannam Online - Hà Nội
Đăng lúc 16:35 | 22-09-2017

Giá: 350.000VNĐ400.000VNĐ

48 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Thu mua phòng net may tính cũ công ty 0976 357 048 Tâm
Thành viên chưa xác thực  laptoppd Online - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:57 | 22-09-2017
41 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
cáp COMMSCOPE, cáp mạng AMP cat5, cat6
Thành viên chưa xác thực  cucta Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:23 | 21-09-2017

Giá: 1.600.000VNĐ

84 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp nhảy 5m cat6 ugreen 11204
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:18 | 20-09-2017

Giá: 115.000VNĐ120.000VNĐ

72 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy patchcord 2 đầu đúc ugreen 2m 11202
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:07 | 20-09-2017

Giá: 48.000VNĐ49.000VNĐ

113 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy patchcord cat6 loại 21m 7f mã 1859247-7 amp
Thành viên chưa xác thực  luongannam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:55 | 20-09-2017

Giá: 70.000VNĐ80.000VNĐ

94 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
36 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng VINACAP CAT5E UTP Hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:26 | 20-09-2017

Liên hệ

111 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng Talon TL5684R
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:27 | 20-09-2017

Liên hệ

101 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
switch TP – link 5 port, link 8 port, 10/100M rj45
Thành viên chưa xác thực  cucta Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:12 | 20-09-2017

Giá: 180.000VNĐ

127 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng Krone CAT6 UTP 4 pair
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:14 | 19-09-2017

Liên hệ

148 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm Mạng Talon 500R bấm RJ11-RJ12-RJ45
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:59 | 19-09-2017

Liên hệ

161 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy quang single 3m sc-sc
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:15 | 18-09-2017

Giá: 115.000VNĐ120.000VNĐ

182 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp quang singlemode 12fo treo hình số 8
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:07 | 18-09-2017

Giá: 15.500VNĐ16.000VNĐ

198 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp quang singlemode 12fo
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:57 | 18-09-2017

Giá: 15.500VNĐ16.000VNĐ

162 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp quang multimode 8 sợi/ 8 fo
Thành viên chưa xác thực  lylyannam Online - Hà Nội
Đăng lúc 16:54 | 18-09-2017

Giá: 32.000VNĐ33.000VNĐ

184 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả
  • Thông tin giá
Quảng cáo
Quảng cáo