• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Phân phối dây nhảy quang Single/Multi LC-SC 3m,5m,10

Thành viên chưa xác thực  domang_annam Online - Hà Nội - 09:14 | 09-09-2017 - 4829 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Phân phối dây nhảy quang Single/Multi LC-SC 3m,5m,10  -  Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single  được Phân phối bởiCTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (3)day-nhay-quang-single-5-0-met-lc-sc (2)

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

Kiểu sợi quang: 10 mét Single-Mode 9/125µm
Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
Bước sóng: SM: 1300~1600nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
Bề dày core: SM: 9 microns
Bề dầy Cladding: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode

- Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
– Dây nhảy quang Single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER (ANC)

Website: http://phukienmang.vn/ 

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN

ĐT: 04. 37759402092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung cấp và phân phối các thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

 

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – SC SINGLE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – LC SINGLE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – LC SINGLE

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

 

DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT SC – SC SINGLE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Single

 

DÂY NHẢY QUANG SINGLE 5.0 MÉT SC – SC

  • Giá 150.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC

 

DÂY NHẢY QUANG SINGLE 3.0 MÉT SC – SC

  • Giá 120.000 VNĐ

Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

 

DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT SC – SC MULTI-MODE

  • Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT SC – SC MULTI-MODE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT SC – SC MULTI-MODE

  • Giá 150.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT LC – LC MULTI-MODE

  • Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 5.0 MÉT LC – LC MULTI-MODE

  • Giá 250.000 VNĐ

Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

 

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – LC MULTI-MODE

  • Giá 200.000 VNĐ

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáPhân Phối Wifi UniFi chính hãng giá tốt nhất

Thông tin giáĐịa chỉ uy tín chuyên phân phối máy hút ẩm loại tốt

Thông tin giáĐịa chỉ chuyên phân phối các loại máy photocopy cũ

Thông tin giáPhân phối Máy lọc nước cao cấp nano Geyser SB5

Thông tin giáTìm nhà phân phối hàng đồ chơi baby Hàn Quốc

Thông tin giáDầu nhớt Vector tuyển nhà phân phối toàn quốc

Thông tin giáPhân phối cáp mạng Amp Cat5, amp cat6, cáp mạng 8 sợi đồng,

Thông tin giáPhân Phối Sàn Gỗ Tại Quy Nhơn

Thông tin giáChuyên phân phối cáp mang C5,C6 AMP chính hãng giá rẻ

Thông tin giáĐại lý phân phối MOXA chính hãng tại Việt Nam

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  domang_annam Online
Mobile: 01693962758
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục

Giá: 950.000VNĐ1.000.000VNĐ

250 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test cáp dò mạng 806B hãng Noyafa sẵn hàng tại ANC
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 09:10 | 16-05-2018

Giá: 1.300.000VNĐ

251 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy dò test dây mạng 806R Hãng NOYAFA
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 09:06 | 16-05-2018

Giá: 850.000VNĐ880.000VNĐ

248 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng đa năng NF3468 test 4 in 1
Thành viên chưa xác thực  luongannam Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:01 | 16-05-2018

Giá: 650.000VNĐ700.000VNĐ

242 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
MáyTest mạng NF300 màn LCD Test Cáp Đo thông mạch BNC
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 08:58 | 16-05-2018
237 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test dò mạng 806b Hãng Noyafa sắn kho ANC
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:27 | 15-05-2018
247 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
244 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test cáp HDMI NF622 chính hãng sắn hàng tại ANC
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:19 | 15-05-2018
248 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy dò dây test mạng NF801R chính hãng pp tại ANC
Thành viên chưa xác thực  lylyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:06 | 15-05-2018

Giá: 800.000VNĐ880.000VNĐ

250 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
281 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối Cáp HDMI Chính hãng UGREEN các loại, có sẵn hàng
Thành viên chưa xác thực  annam_domang Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 09:15 | 11-05-2018
282 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối cáp HDMI,VGA chính hãng loại 1.5m,3m,5m,10m,.
Thành viên chưa xác thực  anc_capmang Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 09:01 | 11-05-2018
278 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
MPXQ2 Gray New Nguyên Seal
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 12:12 | 10-05-2018

Giá: 28.500.000VNĐ

156 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Macbook Pro 13in MPXW2 Like New Full Box
Liên hệ mở Website liên kết  Website:ktplaptop Offline - Khánh Hòa
Đăng lúc 10:32 | 10-05-2018

Giá: 38.000.000VNĐ

146 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
461 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng SC8108 đo được số mét cáp
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:30 | 09-05-2018
457 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Mát test mạng đa năng TL-521
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 14:18 | 09-05-2018
456 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
451 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Máy test mạng NF-468B
Thành viên chưa xác thực  luongannam Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:03 | 09-05-2018
460 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
391 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả