• Danh mục
  • Hỗ trợ
    • Thời gian: 8h30 - 12h và 13h - 17h30 thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 8h30 - 12h, ngoài giờ hành chính bạn có thể email tới support@thongtingia.com
    • Chúng tôi không bán hàng trực tiếp. Để liên hệ mua hàng, vui lòng xem thông tin người bán tại trang chi tiết sản phẩm. Xin cảm ơn!
  • Đăng ký để đăng tin miễn phí
  • |
  • Đăng nhập
Thông tin giá

Phân phối dây cáp quang 1FO Single mode, 1000M/Cuộn

Thành viên chưa xác thực  phamduy06 Online - Hà Nội - 09:02 | 09-09-2017 - 429 lượt xem - 0 lượt phản hồi
Nội dung
Phân phối dây cáp quang 1FO Single mode, 1000M/Cuộn  -  Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

DÂY CÁP QUANG 1FO SINGLE MODE (CORE OR SỢI), 1000M/CUỘN

  • Giá 1.000 VNĐ

Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn

Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi) được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-cap-quang-1fo-single-mode-core-or-soi (2)day-cap-quang-1fo-single-mode-core-or-soi (1)

Sợi quang bọc chặt là sợi quang được bọc (sau lớp coating) thêm một lớp vỏ nhựa cứng. Lớp coating là lớp nhựa mềm cho phép thay đổi hình dạng và làm giảm lực tác động lên sợi. Lớp vỏ nhựa bọc chặt đảm bảo sợi luôn được giữ nguyên vị trí, do đó dễ dàng lắp đặt các bộ nối.

Sợi quang bọc chặt gồm các thành phần sau:

-         Lõi sợi (Core): Lõi sợi quang được làm bằng Silica và được bổ sung bằng Germanium, có chỉ số chiết suất lớn hơn chỉ số chiết suất của lớp vỏ phản xạ

-         Lớp vỏ phản xạ (cladding): Lớp vỏ phản xạ được làm từ Silica pha

-         Lớp vỏ sơ cấp (Coating): Lớp vỏ sơ cấp bằng nhựa mềm, đường kính 250 mm. Loại bảo vệ này có thể được loại bỏ dễ dàng bằng các dụng cụ tuốt vỏ. Lớp vỏ này bảo vệ cho sợi quang không bị suy hao do uốn cong và không bị trầy xước.

-         Lớp vỏ bọc chặt (Tight buffer), đường kính (DTB) 900 mm hoặc 600 mm tùy nhà sản xuất. 

Về mặt cấu truc, cáp sợi quang bọc chặt thường gồm các thành phần sau:

-      Sợi quang bọc chặt (được bện xung quanh sợi gia cường trung tâm).

-      Sợi gia cường trung tâm (ở giữa cáp).

-      Lớp sợi Aramid (Kevlar): các sợi này được bện xung quanh sợi quang bọc chặt để bảo vệ sợi trước các tác động vật lý khi kéo cáp.

-      Sợi bóc (ripcord) để bóc vỏ ngoài một cách dễ dàng.

-      Lớp vỏ ngoài: Thường làm bằng nhựa PVC vì khả năng uốn dẻo linh hoạt, chậm cháy và dễ dàng khi bọc.

Mô tả Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi)  (1 sợi, 1 core, 1 lõi) hay còn gọi là cáp quang SingleMode (đơn mốt) 1fo. Cáp quang 1Fo có sợi quang G652, G652D. Cáp quang 1 Fo hay là Dây thuê bao quang FTTH 1Fo. Sử dụng trong nhà (indoor), ngoài trời (outdoor / có dây treo chịu lực). Dây cáp quang 1 sợi  đường kính sợi quang 9/125um. Cáp quang single mode 1 lõi có bước sóng 1310, 1550, 1627. Cáp quang 1 sợi có cấu trúc ống chặt.

 Hãng sx cáp 1Fo: Postef, Sacom, Telvina, M3, Viettel. Vinacap, VNPT, VinaOFC, TBD, Samitel. Dây cáp quang 1 lõi truyền tín hiệu bằng tia sáng. Nên ít bị suy hao, tốc độ cao, đi xa. Ứng dụng truyền tín hiệu internet, camera, âm thanh. Chuyên phân phối, bán dây cáp quang 1Fo giá rẻ. Cam kết: Giá cáp quang 1 sợi rẻ nhất.

Đặc trưng của Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi) hay dây thuê bao quang đơn mốt 1 sợi FTTH

  • Dung lượng 1 sợi, tốc độ làm việc Gbps
  • Sợi gia cường chống gập cáp.
  • Kết cấu chắc chắn.

Đặc điểm kỹ thuật của Dây cáp quang 1Fo single mode hay dây thuê bao quang đơn mốt 1 sợi (1 core) FTTH

  • Loại sợi quang: single mode 9/125um
  • Dung lượng: 1 sợi
  • Đường kính cáp: phụ thuộc vào số lượng sợi quang và chủng loại cáp
  • Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
  • Cấu trúc cáp: ống lỏng


-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER (ANC)

Website: http://phukienmang.vn/ 

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN

ĐT: 04. 37759402 - 092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung cấp và phân phối các thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT SC – SC MULTI-MODE

  • Giá 300.000 VNĐ

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode được Phân phối bởi:

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

 ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN  ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555

day-nhay-quang-multi-10-met-st-sc

Dây nhảy quang Mutimode SC-SC đầu nối SC/APC,UPC loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um; có lõi sợi quang Multimode đường kính 50 micromet hoặc 62.5 micromet; dây nhảy quang Multimode SC-SC vẫn được đặt trong ống lỏng đường kính 125 micromet, vỏ ngoài 2.0 hoặc 3.0 milimet. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.t; tiêu chuẩn sản xuất JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang Mutimode SC-SC
Đầu nối phải: SC/APC,UPC loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: SC/APC,UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,
Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
Số lần kết nối: 1000 lần
Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
Suy hao phản xạ: UPC>50 dB

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Mutimode Sc-Sc

Loại: SC/APC — SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
Đầu kết nối: SC/SC
Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 800~1000nm
Độ uốn cong: R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Dây nhảy quang Multi-mode SC-SC
Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: màu da cam
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Ứng dụng dây nhảy quang Multimode

Dây nhảy quang Multimode SC-SC được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH… Dây nhảy quang Multimode mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáSản xuất, phân phối tủ mạng 6U, 10U, 15U, 20U, 27U, 32U..

Thông tin giáĐịa chỉ phân phối máy in uy tin trên Toàn Quốc

Thông tin giáPhân phối máy làm sữa đậu nành Soylove chính hãng

Thông tin giáĐầm bầu công sở Scarlett TÌM ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI, bán buôn

Thông tin giáPhân phối chung cư Đại Thanh,CT7 xala chỉ 500tr/căn có sổ đỏ

Thông tin giáPhân phối bồn, cầu xí bệt ,phụ kiện bồn cầu trẻ em

Thông tin giáChuyên cung cấp,phân phối Tủ Rack

Thông tin giáPhân phối dòng máy photocopy Canon 25XX mới

Thông tin giáphân phối sơn hoa văn đà nẵng

Thông tin giáGia Bảo chuyên phân phối máy hàn chính hãng giá rẻ

...
Thông tin giá
Thông tin giá
Thành viên chưa xác thực  phamduy06 Online
Thành viên chưa xác thực
Các tin cùng chuyên mục
Cáp nhảy 5m cat6 ugreen 11204
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 17:18 | 20-09-2017

Giá: 115.000VNĐ120.000VNĐ

14 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy patchcord 2 đầu đúc ugreen 2m 11202
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:07 | 20-09-2017

Giá: 48.000VNĐ49.000VNĐ

11 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy patchcord cat6 loại 21m 7f mã 1859247-7 amp
Thành viên chưa xác thực  luongannam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:55 | 20-09-2017

Giá: 70.000VNĐ80.000VNĐ

10 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
4 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng VINACAP CAT5E UTP Hàng chính hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:26 | 20-09-2017

Liên hệ

12 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm mạng Talon TL5684R
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:27 | 20-09-2017

Liên hệ

13 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
switch TP – link 5 port, link 8 port, 10/100M rj45
Thành viên chưa xác thực  cucta Online - Hà Nội
Đăng lúc 10:12 | 20-09-2017

Giá: 180.000VNĐ

17 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng Krone CAT6 UTP 4 pair
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:14 | 19-09-2017

Liên hệ

55 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm Mạng Talon 500R bấm RJ11-RJ12-RJ45
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 09:59 | 19-09-2017

Liên hệ

57 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Dây nhảy quang single 3m sc-sc
Thành viên chưa xác thực  annamluong Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:15 | 18-09-2017

Giá: 115.000VNĐ120.000VNĐ

97 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp quang singlemode 12fo treo hình số 8
Thành viên chưa xác thực  ly_lyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 17:07 | 18-09-2017

Giá: 15.500VNĐ16.000VNĐ

95 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp quang singlemode 12fo
Thành viên chưa xác thực  lyannam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 16:57 | 18-09-2017

Giá: 15.500VNĐ16.000VNĐ

84 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp quang multimode 8 sợi/ 8 fo
Thành viên chưa xác thực  lylyannam Offline - Hà Nội
Đăng lúc 16:54 | 18-09-2017

Giá: 32.000VNĐ33.000VNĐ

90 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Phân phối bộ thu-nhận HDMI LKV 373A kéo dài 100M sẵn hàng
Thành viên chưa xác thực  domang_annam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 15:27 | 18-09-2017
90 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng Cat6A FTP mã 1859218-2 AMP, bọc bạc
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 14:08 | 18-09-2017

Liên hệ

97 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
96 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Cáp mạng TE-KRONE Cat 6E Chính Hãng
Thành viên chưa xác thực  tranly1993 Online - Hà Nội
Đăng lúc 11:39 | 18-09-2017

Liên hệ

95 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Kìm bấm mạng Cat6A/Cat7 Shipuco RJ11-RJ12-RJ45 sẵn hàng
Thành viên chưa xác thực  pp_kimmang Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 11:39 | 18-09-2017
86 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Thanh đấu dây Patch Panel AMP Voice 100 pn 558839-1 sẵn hàng
Thành viên chưa xác thực  phukienmang_annam Offline - TP.Hồ Chí Minh
Đăng lúc 11:08 | 18-09-2017
90 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
93 xem / 0 phản hồi
Thông tin giá  Lưu sản phẩm
Xem tất cả